c7pro vô đối
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!!

Go down

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Empty VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!!

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 6:48 pm

Tương tự bên kia, hãy nhìn thật kỹ rồi nhấn Esc và chàng ấy sẽ xuất hiện.
Nếu không bằng lòng vs sự thật phũ phàng thì hãy nhấn F5 để thử lại.
Thấy hay thì bấm thanks cho cái, làm lâu lắm.
Ah, chọn đc chàng nào nhớ post lên cho pà kon xem nha.

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Chong

Khách vi
Khách viếng thăm

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Empty Re: VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!!

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 8:17 pm

[img]VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Myhb%20%20Uploaded%20with%20ImageShack.us[/img]
chồng tui nek VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_biggrin VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_biggrin VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_biggrin

Khách vi
Khách viếng thăm

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Empty Re: VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!!

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 8:25 pm

F5 mấy lần đó ..

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 8:28 pm

hỳ có mấy lần chứ mấy

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 8:50 pm

pà Trâm đúng là cố ăn

Khách vi
Khách viếng thăm

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Empty bụt ơi cứu kon...

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 10:23 pm

pà Quắn sống là pải pik chấp nhận ở giá như tui nè...
VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad một lần và mãi mãi VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad

VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Id=tqqqwkVÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Untitled

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 10:38 pm

kaka
chúc mừng pà Nga
rất xứng đôi
Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Sun Sep 19, 2010 10:44 pm

o` núa thiệt là khi bấm Esc xong thì tui pik là ông hết cơ hội goy`...thông cảm , đừng bùn vì mình ko đc như anh ý nhé... VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_razz

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Mon Sep 20, 2010 8:15 am

kaka
khi nao dam cuoi nho moi tui nha pa

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Mon Sep 20, 2010 7:23 pm

haha nhìn cái mẹt ông chồng tương lai của pà Nga kìa
gà như cái mẹt bả
xứng quá ha

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Mon Sep 20, 2010 7:35 pm

lần thứ nhất là 1 anh chàng thật đã man Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
làn thứ 2 là kimbum
lần thứ 3 là lee min hoo
lần thứ 4 là kim hyun joong
số tui cũng... quá nhỉ
mà sao tui đăng hình lên không đựơc
mà có nhiều sự lựa chọn quá bjt' đăng anh nào nhì Razz Razz Razz Razz

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Mon Sep 20, 2010 7:45 pm

Lớp mình sao có nhìu kon gà tin học thế.
Để tui hướng dẫn đăng ảnh lên:
Sau khi nhấn Esc, bạn kích chuột phải vào tấm ảnh và chọn chép ảnh hoặc copy
Sau đó mở paint ra rồi dán vào rồi đăng bình thường.
MÀ ĐỀ NGHỊ PÀ KON ĐĂNG BẤM ĐƯỢC LẦN ĐẦU NHA
sau 1 quá trình điều tra của 1 thám tử đẳng cấp là tui, bik đc pà Quắn chơi ăn gian F5 mấy lần, và đây là những hình mà pả bấm đc:
VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! 1186983138img
VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! 135f5506
VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! F3082

đến tấm cuối mới đc kim hyun joong

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Mon Sep 20, 2010 7:51 pm

may mà ko trúng anh thứ 2 ko thoy tui vs pả chung chồng goy`... VÀ CÁC MEM NỮ CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ CHỌN CHỒNG TƯƠNG LAI CHO MÌNH!! Icon_sad
con gà này en gian thiệt...

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics